Dorewa ga Activewear ZIYANG

Alƙawarin yanayi

Da'a, Eco & Performance-Driven

Daga zane na farko zuwa jirgi na ƙarshe, muna shigar da ɗabi'a a cikin kowane ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa: yarn da aka sake yin fa'ida slash CO₂ har zuwa 90%, takin rogo a cikin sa'o'i 24, da kowane rini mai yawa tare da takaddun shaida na OEKO-TEX Standard 100 - don haka layinku ya sami ci gaba mai dorewa ba tare da taɓa aiki ba.
Samar da wutar lantarki mai amfani da hasken rana da tsarin ruwa na rufaffiyar madauki ya yanke amfani da albarkatu da yawa, yayin da binciken jin daɗin jama'a na ɓangare na uku ya ba da tabbacin samun daidaiton albashi, wuraren aiki na kwandishan.
Haɗa waccan tare da dashboards na carbon kai tsaye da karɓar ƙima, kuma kuna samun shirye-shiryen tantance bayanan masu siyan ku za su iya faɗi gobe.

1395050e-9ac-4687-a30d-930bf5fa3c99

Sake yin fa'ida
Kayayyaki

9b12f52f-0af3-4bef-ac0c-8040b4b9854a

Eco-friendly
marufi da rini

0cf15199-bb64-46cd-9cfc-3e16459ccabd

Filastik Sifili
Marufi

Creora Power Fit®

Creora® Power Fit shine elastane na gaba na Hyosung na gaba wanda aka gina don kulle-kulle da ƙarfin zafi: mafi girman ƙarfinsa yana ba da ƙarfin masana'anta har zuwa 30% fiye da daidaitaccen spandex, yayin da sarkar kwayoyin zafi mai ƙarfi ta tsira 190 ° C stenter yana gudana da maimaita rini ba tare da sag ba. Sakamakon shine leggings-proof-squat-proof leggings, contour bras da shapewear wanda ke kiyaye matsi da launi bayan wankewa 50+ - yana ba ku damar ba da tallafin gym-grade tare da inuwa mai haske, duk ana sarrafa su cikin sauri, hawan keke mai ƙarfi.
Akwai shi a cikin ƙidaya 20-1 650 dtex, yana ba wa masana'antun 'yanci don saƙa ultra-light 120 g/m² rigar riga ɗaya ko nauyi 280 g/m² interlock ba tare da canza ƙayyadaddun elastane ba, don haka fiber ɗaya yana rufe iyakar aikin ku.

creaora iko fit

Takaddun Shaida

5e9618a9-7505-490e-b389-520d6870ac40

Tasirin Tasirin Teku & Halitta

A kowace shekara, ton miliyan 8 na sharar gida da tan 640,000 na gidajen kamun kifi ana zubar da su a cikin tekunan mu. Rikici ne da ya zama dole mu magance yanzu don hana tekuna riƙe robobi fiye da kifaye nan da 2050. Haɗin kai tare da Activewear Bali yana nufin ba da gudummawa ga tsabtace teku da kuma makoma mai dorewa.

Ga kowane tan 10 na masana'anta da aka sake yin fa'ida muna amfani da su

MUN CETO

5a4f7e5a-a001-42e3-85c4-484482a70452

504 kw

An Yi Amfani da Makamashi

MUN CETO

8f7c95c4-93e3-4937-bd93-83187040977e

631,555 lita

Na Ruwa

MUN GUJI

15817de6-c680-4796-a3d5-bf22d541ac0e

503 kg

Na fitarwa

MUN GUJI

aa1dbf65-ea2c-4f7e-a17a-bc4427100ee6

5,308 kg

Na fitar da guba

MUNA KARAWA

df1b9012-a876-423f-b24e-347a267e504b

448 kg

Sharar teku

Tasirin Tasirin Teku & Halitta

A kowace shekara, ton miliyan 8 na sharar gida da tan 640,000 na gidajen kamun kifi ana zubar da su a cikin tekunan mu. Rikici ne da ya zama dole mu magance yanzu don hana tekuna riƙe robobi fiye da kifaye nan da 2050. Haɗin kai tare da Activewear Bali yana nufin ba da gudummawa ga tsabtace teku da kuma makoma mai dorewa.

Ga kowane tan 10 na masana'anta da aka sake yin fa'ida muna amfani da su

MUN CETO

5a4f7e5a-a001-42e3-85c4-484482a70452

504 kw

An Yi Amfani da Makamashi

MUN CETO

8f7c95c4-93e3-4937-bd93-83187040977e

631,555 lita

Na Ruwa

MUN GUJI

15817de6-c680-4796-a3d5-bf22d541ac0e

503 kg

Na fitarwa

MUN GUJI

aa1dbf65-ea2c-4f7e-a17a-bc4427100ee6

5,308 kg

Na fitar da guba

MUNA KARAWA

df1b9012-a876-423f-b24e-347a267e504b

448 kg

Sharar teku

REPREVE®

REPREVE® yana juya kwalabe da aka zubar da ragamar kamun kifi zuwa yarn mai ƙarfi, sannan yana ƙara LYCRA® XTRA LIFE™ don rayuwa mai tsayi 10 ×. Sakamakon shine Comfort Luxe: taɓawa mai laushi, shimfidar hanya 4, 50 UPF, juriya na chlorine-da 78 % sake yin fa'ida ta nauyi. Ƙayyade shi don gudu, Padel, tennis, sandal, Pilates ko kowane zaman da ke buƙatar sassauƙa ba tare da sag ba.

REPREVE®

REPREVE® yana juya kwalabe da aka zubar da ragamar kamun kifi zuwa yarn mai ƙarfi, sannan yana ƙara LYCRA® XTRA LIFE™ don rayuwa mai tsayi 10 ×. Sakamakon shine Comfort Luxe: taɓawa mai laushi, shimfidar hanya 4, 50 UPF, juriya na chlorine-da 78 % sake yin fa'ida ta nauyi. Ƙayyade shi don gudu, Padel, tennis, sandal, Pilates ko kowane zaman da ke buƙatar sassauƙa ba tare da sag ba.

Manyan Brands a cikin Sustainable

Mun san yadda mahimmancin haɗin gwiwar salon dorewa yake. Yana canza tufafin da muke sawa da kuma darajar mu. Alkawarinmu na yin aiki a kan haɗin gwiwar kayan wasan motsa jiki yana da ƙarfi, kuma yana taimaka mana mu ci gaba da samun koren gobe. Tare da fiye da mutane biliyan 4.2 da ke amfani da kafofin watsa labarun, za mu iya yada kalmar game da salon kore. Gano abin da masu siyayya ke so shine mabuɗin. Wani bincike ya nuna kashi 65 cikin 100 na wadanda ke son salon ke kula da duniyar. Kuma kashi 67 cikin 100 sun ce yana da muhimmanci cewa an yi tufafinsu da kayan da za su dore. Mutane suna shirye su biya ƙarin don samfuran abokantaka na muhalli. Wannan yana tura mu don ƙirƙirar haɗin kai masu dacewa da yanayi wanda mutane da duniya za su so.

80ae0075-d9eb-410f-8ef0-f397b112af31

Makomar Dorewa Activewear

237802f4-cfd7-4a12-bb11-eb0be240ba68

Ana rubuta makomar kayan wasanni masu ɗorewa a cikin 2025 a cikin polymers na tushen tsire-tsire da robobin teku da aka sake yin fa'ida: kowane sabon legging, rigar rigar rigar rigar hannu da hoodie an ƙera shi don isar da ingantaccen aikin yayin da yake goge sawun sa - nailan yadudduka da aka zagaya daga wake na castor wanda aka saƙa cikin yadudduka masu sanyi, shimfiɗawa da lanƙwasa cikin yadudduka masu sanyi, shimfiɗawa da sauri fiye da man fetur, sa'an nan kuma ba za a iya rushewa ba. gine-ginen 3-D maras kyau waɗanda ke yanke sharar yadi da kashi ɗaya bisa uku kuma ana rina su da fasahar CO₂ mara ruwa; Lambobin QR waɗanda ke barin masu siyayya su bibibi amfanin amfanin gonar su daga gona zuwa aji kuma su ga ainihin lita na ruwa, giram na carbon da mintuna na aikin albashi na gaskiya wanda aka dinka a cikin kowane ɗinki. Ƙwararrun da ke musanya samfuran kowace shekara kuma suna tsammanin dorewa a matsayin ma'auni, kasuwa tana tsere daga dala biliyan 109 zuwa dala biliyan 153 nan da 2029, yana ba da lada ga kamfanoni waɗanda ke ɗaukar tufafi azaman lamuni na wucin gadi ga
abokin ciniki da albarkatu na dindindin ga duniya- biyan kuɗin haya, shirye-shiryen dawo da shirye-shiryen da ake buƙata da gyare-gyaren jiragen ruwa waɗanda ke kiyaye kowane fiber a cikin motsi tsawon bayan gaisuwar rana ta farko.

Makomar Dorewa Activewear

237802f4-cfd7-4a12-bb11-eb0be240ba68

Ana rubuta makomar kayan wasanni masu ɗorewa a cikin 2025 a cikin polymers na tushen tsire-tsire da robobin teku da aka sake yin fa'ida: kowane sabon legging, rigar rigar rigar rigar hannu da hoodie an ƙera shi don isar da ingantaccen aikin yayin da yake goge sawun sa - nailan yadudduka da aka zagaya daga wake na castor wanda aka saƙa cikin yadudduka masu sanyi, shimfiɗawa da lanƙwasa cikin yadudduka masu sanyi, shimfiɗawa da sauri fiye da man fetur, sa'an nan kuma ba za a iya rushewa ba. gine-ginen 3-D maras kyau waɗanda ke yanke sharar yadi da kashi ɗaya bisa uku kuma ana rina su da fasahar CO₂ mara ruwa; Lambobin QR waɗanda ke barin masu siyayya su bibibi amfanin amfanin gonar su daga gona zuwa aji kuma su ga ainihin lita na ruwa, giram na carbon da mintuna na aikin albashi na gaskiya wanda aka dinka a cikin kowane ɗinki. Ƙwararrun da ke musanya samfuran kowace shekara kuma suna tsammanin dorewa a matsayin ma'auni, kasuwa tana tsere daga dala biliyan 109 zuwa dala biliyan 153 nan da 2029, yana ba da lada ga kamfanoni waɗanda ke ɗaukar tufafi azaman lamuni na wucin gadi ga
abokin ciniki da albarkatu na dindindin ga duniya- biyan kuɗin haya, shirye-shiryen dawo da shirye-shiryen da ake buƙata da gyare-gyaren jiragen ruwa waɗanda ke kiyaye kowane fiber a cikin motsi tsawon bayan gaisuwar rana ta farko.

Fa'idodi ga Samfuran Ƙarfafa Haɗin gwiwar Kayan Wasanni Green

Mu ne injin kayan aiki na B2B a bayan layukan dorewa masu ɗorewa na shirye-shiryen gobe, muna juyar da nailan da aka sake yin fa'ida a cikin teku zuwa zaren aikin da isar da shi zuwa ma'ajiyar ku a cikin kwanaki goma sha huɗu-rabin lokacin gadon niƙa na buƙata.
Kwayoyin rini na sifili na ba ku damar yin alƙawarin masu siyarwar za su rage kashi talatin cikin ɗari akan kowane PO, masu binciken adadi za su iya tantancewa da dannawa ɗaya a cikin tashar Higg Index da kuka riga kuka raba tare da masu siye.
Swap fitar da budurwa elastane don spandex na tushen shuka kuma kuna samun 4-D guda ɗaya shimfiɗa gwaje-gwajen dacewa da kuke buƙata yayin yin ticking akwatin abun ciki wanda yanzu ke zaune a saman kowane nau'in RFQ.
Tare da MOQs masu launi ɗari da kuma gano gano toshewar cikin kowane kabu, zaku iya yin gwajin sabbin SKUs ba tare da haɗarin kaya ba kuma har yanzu sashin hannu yana adana fayyace ƙarshen-zuwa-ƙarshen da suke buƙata don saduwa da ƙa'idodi na 2025.

dd7ee817-27f3-446a-abca-71989aebcc22

Ta yaya ake Gudanar da Samfurin Samfuran Activewear?

Mu ci gaba da bi
mafi kyawun kayan sake amfani da su

Idan kuna da mafi kyawun shawarwarin kayan aiki
ko son ƙarin koyo game da mayar da hankali a kai
sake amfani da kayan aiki, da fatan za a tuntuɓe mu.

21271

Aiko mana da sakon ku: